Workflow (2.2.2) - en to cy translation catalogue (48 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: content
cy: cynnwys

en: List
cy: Rhestr

en: Language
cy: Iaith

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Access
cy: Mynediad

en: View
cy: Gweld

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Comment
cy: Sylw

en: Log message
cy: Neges log

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Empty
cy: Gwag

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Apply
cy: Ceisio

en: Action %action has been unassigned.
cy: Mae gweithred %action wedi cael ei an-aseinio.

en: Offset
cy: Ongli

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: Created year + month
cy: Blwyddyn + mis y cafodd ei greu

en: Created year
cy: Cafodd ei greu yn blwyddyn

en: Created month
cy: Cafodd ei greu ar fis

en: Created day
cy: Cafodd ei greu ar ddydd

en: Created week
cy: Cafodd ei greu yn wythnos

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Workflow settings
cy: Gosodiadau llif gwaith

en: Access settings
cy: Gosodiadau mynediad
