Workflow participants (4.0.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Enter a comma separated list of user names.
cy: Rhowch restr o enwau defnyddwyr wedi eu gwahanu gan atalnod.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
