Worldmap (1.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (188 entries)

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahamas
ta: பஹமாஸ்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Brunei
ta: புரூணை

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cape Verde
ta: கேப் வெர்த்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: China
ta: சைனா

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Congo
ta: காங்கோ

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guadeloupe
ta: கோதேலூபு

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரிகிசுத்தான்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மார்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: New Caledonia
ta: நியூ கலிடோனியா

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினியா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Reunion
ta: ரீயூனியன்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Seychelles
ta: செஷல்ஸ்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Hong Kong
ta: ஹாங்காங்

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: Macedonia
ta: மேக்டோனியா

en: Ivory Coast
ta: ஐவோரி கோஸ்ட்

en: Montenegro
ta: மொண்டெனேகுரோ

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Timor-Leste
ta: திமோர் லெஸ்தே

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Sint Maarten
ta: செயின்ட் மார்டின்

en: South Sudan
ta: தெற்கு சூடான்

en: Canary Islands
ta: கேனரி தீவுகள்
