World of Warcraft API (2.0.0-beta2) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Locale
fil: Pampook

en: Items
fil: Mga bagay
