WOW JS (1.0.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Class
vi: Lớp

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Local
vi: Cục bộ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Uses
vi: Sử dụng

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
vi: Các trang mà mã PHP này trả về giá trị <code>TRUE</code> (chỉ dành cho chuyên gia)

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
vi: Nếu chọn lựa chọn PHP, nhập mã PHP giữa %php. Lưu ý là mã PHP này nếu sai có thể gây treo hệ thống Drupal của bạn.
