Wordpress to Drupal Migrate (1.0.1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Import
vi: Nhập vào

en: Total
vi: Tổng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Term name
vi: Tên từ liệu

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Term description
vi: Mô tả từ liệu

en: Operation
vi: Thao tác

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Modified date
vi: Ngày sửa

en: About
vi: Giới thiệu

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Author name
vi: Tên tác giả
