Wordpress to Drupal Migrate (1.1.3) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: User status
ta: பயனர் நிலை

en: About
ta: பற்றி

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்
