WP Migrate (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்
