WP Migrate (8.x-3.0) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan
