Small Y (2.0.0) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Block
fil: Tipak

en: Items
fil: Mga bagay

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag
