Web Service Data (2.0.2) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക
