Web Service Data (2.0.2) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: None
ta: இல்லை

en: Response
ta: பதில்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Method
ta: முறை

en: Key
ta: சாவி

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க
