Web Service Data (3.0.4) - en to gu translation catalogue (15 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: None
gu: એકે નહિ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Path
gu: પાથ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Key
gu: ચાવી

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Data
gu: માહિતી

en: About
gu: વિશે

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો
