Workspaces Extra (2.0.0-alpha11) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்

en: - Restricted access -
ta: - கட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் -
