WebTotem Security (1.2.6) - en to cy translation catalogue (59 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Type
cy: Math

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: More
cy: Mwy

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Country
cy: Gwlad

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Time
cy: Amser

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Continue
cy: Parhau

en: Error
cy: Gwall

en: Active
cy: Gweithredol

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Location
cy: Lleoliad

en: Up
cy: I fyny

en: Month
cy: Mis

en: Send
cy: Anfon

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: May
cy: Mai

en: Down
cy: I lawr

en: IP Address
cy: Cyfeiriad IP

en: Close
cy: Yn agos

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Clear
cy: Clir

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: Jan
cy: Ion

en: Feb
cy: Chwef

en: Mar
cy: Maw

en: Apr
cy: Ebr

en: Jun
cy: Meh

en: Jul
cy: Gorff

en: Aug
cy: Awst

en: Sep
cy: Medi

en: Oct
cy: Hyd

en: Nov
cy: Tach

en: Dec
cy: Rhag

en: Hour
cy: Awr

en: Minute
cy: Munud

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: Please wait
cy: Arhoswch os gwelwch yn dda

en: 1 month | @count months
cy[0]: 1 mis
cy[1]: @count mis

en: Invalid
cy: Annilys
