WWW Authenticate (2.0.0) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: username
cy: enw defnyddiwr

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Time
cy: Amser

en: Path
cy: Llwybr

en: Mode
cy: Modd

en: Advanced
cy: Uwch

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser
