WWW Authenticate (2.0.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Enabled
vi: Bật

en: Password
vi: Mật khẩu

en: (none)
vi: (không)

en: Label
vi: Nhãn

en: username
vi: tên đăng nhập

en: password
vi: mật khẩu

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Time
vi: Thời gian

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Mode
vi: Chế độ

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Features
vi: Tính năng

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực
