Web Experience Toolkit (4.3.3) - en to fil translation catalogue (50 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Picture
fil: Larawan

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: My account
fil: Akawnt ko

en: Featured
fil: Itinatampok

en: and
fil: at

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
