Web Experience Toolkit (4.3.4) - en to ta translation catalogue (96 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Add
ta: சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: node
ta: கணு

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: About
ta: பற்றி

en: and
ta: மற்றும்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Queue
ta: வரிசை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Bundle
ta: பொதி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Search block
ta: தேடல் பெட்டி

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.
