Web Experience Toolkit (5.0.0-rc2) - en to vi translation catalogue (89 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Administration
vi: Quản lý

en: Yes
vi: Có

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Version
vi: Phiên bản

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Image
vi: Ảnh

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Add
vi: Thêm

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Nodes
vi: Các node

en: Medium
vi: Vừa

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: All files
vi: Tất cả các tập tin

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Group members
vi: Các thành viên nhóm

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: You must upload a file.
vi: Bạn phải tải lên một tập tin.

en: Document
vi: Tài liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Blocks
vi: Khối

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Page not found
vi: Không tìm thấy trang

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: My account
vi: Tài khoản cá nhân

en: Book navigation
vi: Điều hướng sách

en: Edit node
vi: Sửa node

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Search content
vi: Tìm kiếm nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: and
vi: và

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: Landing page
vi: Trang đích

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Group nodes
vi: Bài viết nhóm

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Alert
vi: Báo động

en: Library
vi: Thư viện

en: Search block
vi: Khối tìm kiếm

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Absolute URL
vi: Địa chỉ URL tuyệt đối

en: Master
vi: Chính
