Web Experience Toolkit (5.2.3) - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
