Web Experience Toolkit (5.4.0) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Path
ta: பா​தை

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: node
ta: கணு

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: and
ta: மற்றும்
