Web Experience - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Core
ta: கருவம்

en: Theme
ta: தீம்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
