XARA - Modern Multipurpose Drupal 8, 9, 10 Theme (10.1.1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: General
ta: பொது

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
