Extensible BBCode (8.x-3.0-rc1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: None
ta: இல்லை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: View
ta: பார்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Code
ta: நிரல்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Copy
ta: நகல்

en: Tag Description
ta: குறிச்சொல் வரையறைகள்

en: You Type
ta: நீங்கள் தட்டச்சியது

en: You Get
ta: உங்களுக்கு கிடைப்பது

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்
