xmlrpc (8.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: About
ta: பற்றி

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Parse error. Not well formed
ta: மேய்தல் பிழை. சரியான முறையில் உருவாக்கப்படவில்லை

en: Parse error. Request not well formed.
ta: மேய்தல் பிழை. வேண்டுகோள் சரியான முறையில் உருவாக்கப்படவில்லை

en: Server error. Invalid XML-RPC. Request must be a methodCall.
ta: வழங்கிப் பிழை. செல்லாத XML-RPC. வேண்டுகோள் methodCall ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Server error. Requested method @methodname not specified.
ta: வழங்கிப் பிழை. வேண்டுகோள் முறை @methodname குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Server error. Wrong number of method parameters.
ta: வழங்கிப் பிழை. தவறான எண்ணுடைய வழிமுறைச் சுட்டளவுகள்.

en: Server error. Invalid method parameters.
ta: வழங்கிப் பிழை. செல்லாத வழிமுறைச் சுட்டளவுகள்.

en: Server error. Requested function @method does not exist.
ta: வழங்கிப் பிழை. வேண்டப்பட்ட @method செயல்பாடு நடப்பில் இல்லை.

en: Invalid syntax for system.multicall.
ta: அமைப்பிற்கு செல்லுபடியாகத தொடரியல். multicall.
