xmlrpc (8.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: About
vi: Giới thiệu

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Parse error. Not well formed
vi: Lỗi khi phân tích. Không đúng dạng thức.

en: Parse error. Request not well formed.
vi: Lỗi khi phân tích. Yêu cầu không đúng dạng thức.

en: Server error. Invalid XML-RPC. Request must be a methodCall.
vi: Lỗi máy chủ. XML-RPC không hợp lệ. Yêu cầu phải là một methodCall.

en: Server error. Requested method @methodname not specified.
vi: Lỗi máy chủ. Không rõ phương thức đã yêu cầu %methodname.

en: Server error. Wrong number of method parameters.
vi: Lỗi máy chủ. Số tham số của phương thức bị sai.

en: Server error. Invalid method parameters.
vi: Lỗi máy chủ. Các tham số phương thức không hợp lệ.

en: Server error. Requested function @method does not exist.
vi: Lỗi máy chủ. Hàm được yêu cầu %method không tồn tại.

en: Invalid syntax for system.multicall.
vi: Cú pháp không hợp lệ cho system.multicall.

en: Recursive calls to system.multicall are forbidden.
vi: Gọi đệ quy đến system.multical bị ngăn cấm.
