External Personalization (XP) (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Administration
vi: Quản lý

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Image
vi: Ảnh

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Operation
vi: Thao tác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Environment
vi: Môi trường

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
