Xray Audit (2.0.3) - en to vi translation catalogue (71 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Project
vi: Công trình

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Region
vi: Vùng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Link Title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Data Type
vi: Kiểu dữ liệu

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Role
vi: Vai trò

en: Class
vi: Lớp

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Level
vi: Cấp

en: Operation
vi: Thao tác

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Permissions
vi: Quyền

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Mandatory
vi: Bắt buộc

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Used
vi: Dùng

en: Packages
vi: Gói

en: Package
vi: Kiện hàng

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Others
vi: Khác

en: About
vi: Giới thiệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Recommended version
vi: Phiên bản nên dùng

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Display ID
vi: Mã số bộ trình bày

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
