Xray Audit (3.0.0) - en to ta translation catalogue (63 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Project
ta: திட்டம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Open
ta: திற

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Theme
ta: தீம்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Operation
ta: செயல்

en: Multiplier
ta: பெருக்கி

en: Result
ta: முடிவு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Recommended version
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
