Xtended Content Entity (2.2.11) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Host
ta: புரவலன்

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Method
ta: முறை

en: Button
ta: விசை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Port
ta: துறை

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு
