Xtended Content Search (8.x-0.2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: More
ta: மேலும்

en: None
ta: இல்லை

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
