Website Services Articles w Layout Builder (2.0.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Featured
fil: Itinatampok
