YAML Form (8.x-1.0-beta11) - en to ml translation catalogue (86 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Markup
ml: മാർക്ക്അപ്പ്

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Attribute
ml: ആട്രിബ്യൂട്ടുകൾ

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Item
ml: ഇനം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Development
ml: വികസനം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Email notification
ml: ഇമെയിൽ അറിയിപ്പ്

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: created
ml: സൃഷ്ടിച്ചു

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: default
ml: സ്വതവേ

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Color
ml: നിറം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: MB
ml: എംബി

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: and
ml: കൂടാതെ

en: notice
ml: അറിയിപ്പ്

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: form
ml: ഫോം

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: Reference method
ml: സൂചനാ മാർഗ്ഗം
