YAML Form (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (119 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: On
ta: சரி

en: error
ta: பிழை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Color
ta: நிறம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Form
ta: படிவம்

en: Provided by
ta: வழங்கப்பட்ட

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: and
ta: மற்றும்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Comma
ta: கமா

en: form
ta: படிவம்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Language select
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொழி

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
