YAML Form (8.x-1.0-beta25) - en to vi translation catalogue (317 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Value
vi: Giá trị

en: Item
vi: Mục

en: Private
vi: Riêng tư

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Closed
vi: Đóng

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: error
vi: lỗi

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Download
vi: Tải về

en: updated
vi: đã cập nhật

en: created
vi: đã tạo

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Parent
vi: Cấp trên

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Containers
vi: Đồ chứa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Export
vi: Xuất

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Open
vi: Mở

en: Time
vi: Thời gian

en: Access
vi: Truy cập

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Form ID
vi: ID của Form

en: Manage
vi: Quản lý

en: Visible
vi: Hiện

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Utility
vi: Tiện ích

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: All
vi: Tất cả

en: To:
vi: Đến:

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Off
vi: Tắt

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: To
vi: Đến

en: Preview message
vi: Xem trước thông điệp

en: From
vi: Từ

en: Source URL
vi: URL nguồn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Fields
vi: Các trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Count
vi: Số lượng

en: Mode
vi: Chế độ

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Card Number
vi: Số thẻ

en: Details
vi: Chi tiết

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Code
vi: Mã

en: Company
vi: Công ty

en: Method
vi: Phương thức

en: Table
vi: Bảng

en: Start
vi: Khởi động

en: Other
vi: Khác

en: Color
vi: Màu sắc

en: Role
vi: Vai trò

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: External
vi: Bên ngoài

en: Users
vi: Người dùng

en: Last
vi: Cuối

en: Rows
vi: Số dòng

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Empty text
vi: Văn bản trắng

en: Handler
vi: Bộ quản lý

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Template
vi: Mẫu

en: module
vi: môđun

en: Close
vi: Đóng

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: City
vi: Thành phố

en: State/Province
vi: Tỉnh/Thành

en: Collapsed
vi: Đã thu hẹp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Gender
vi: Giới tính

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Street Address
vi: Địa chỉ đường phố

en: Zip/Postal Code
vi: Mã vùng

en: Show
vi: Hiện

en: Key
vi: Khóa

en: Change
vi: Thay đổi

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Source
vi: Nguồn

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: First
vi: Đầu tiên

en: Middle
vi: Giữa

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: lines
vi: dòng

en: Empty
vi: Trống

en: Days
vi: Ngày

en: Maxlength
vi: Độ dài tối đa

en: characters
vi: kí tự

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Hours
vi: Giờ

en: Seconds
vi: Giây

en: Info
vi: Thông tin

en: Results
vi: Kết quả

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: options
vi: tuỳ chọn

en: From:
vi: Từ:

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Credit card number
vi: Số thẻ tín dụng

en: File settings
vi: Thiết lập tập tin

en: Formats
vi: Định dạng

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Minutes
vi: Phút

en: Locality
vi: Vùng

en: Automatic
vi: Tự động

en: Sticky
vi: Dính

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Submitted values are
vi: Các giá trị đã gửi lên:

en: This is used as a descriptive label when displaying this form element.
vi: Nhãn của thành phần này.

en: Check this option if the user must enter a value.
vi: Nhấp chọn vào tùy chọn này nếu muốn người dùng phải nhập vào một giá trị.

en: Next Page >
vi: Trang sau >

en: < Previous Page
vi: < Trang trước

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Challenge type
vi: Loại hình sử dụng

en: Toggle
vi: Bật/tắt

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: Blocks
vi: Khối

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: < Previous
vi: < Trước

en: Submission settings
vi: Thiết lập khi gửi

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: From name
vi: Tên người gửi

en: Type:
vi: Kiểu:

en: Export format
vi: Định dạng xuất ra

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang

en: Send message
vi: Gửi thông điệp

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Validation
vi: Kiểm tra

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: About
vi: Giới thiệu

en: and
vi: và

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: SMTP Authentication Support
vi: Hỗ trợ xác thực SMTP

en: Translate
vi: Dịch

en: Step
vi: Bước

en: Answers
vi: Trả lời

en: Element
vi: Phần tử

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: notice
vi: chú ý

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Credit card
vi: Thẻ tín dụng

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Expiration Month
vi: Tháng hết hạn:

en: Expiration Year
vi: Năm hết hạn:

en: Format settings
vi: Các thiết lập định dạng

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Words
vi: Từ

en: Flagged
vi: Đã đặt cờ

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Light
vi: Nhẹ

en: Delimited text
vi: Văn bản được ngăn cách

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Colon (:)
vi: Dấu hai chấm (:)

en: Pipe (|)
vi: Dấu gạch đứng (|)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Semicolon
vi: Dấu chấm phẩy

en: Uses
vi: Sử dụng

en: blank
vi: trắng

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: question
vi: dấu hỏi

en: form
vi: biểu mẫu

en: You have already submitted this form.
vi: Bạn đã đệ trình mẫu biểu này rồi.

en: Leaving blank will use the default size.
vi: Để trống nếu muốn dùng kích thước mặc định.

en: Education
vi: Giáo dục

en: Min
vi: Tối thiểu

en: And
vi: Và

en: Broken
vi: Bị hỏng

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Author information
vi: Thông tin tác giả

en: Default challenge type
vi: Loại bảo vệ mặc định

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Administrative description
vi: Mô tả dành cho quản trị

en: Related
vi: Liên quan

en: Dialog
vi: Hộp thoại

en: Form settings
vi: Các thiết lập mẫu biểu

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Serial number
vi: Số thứ tự

en: CKEditor
vi: Trình biên tập CKEditor

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Enter a value like "512" (bytes), "80 KB" (kilobytes) or "50 MB" (megabytes) in order to restrict the allowed file size. If left empty the file sizes will be limited only by PHP's maximum post and file upload sizes (current limit <strong>%limit</strong>).
vi: Nhập các giá trị như  "512" (bytes), "80 KB" (kilobyte) hay "50 MB" (megabyte) để giới hạn dung lượng tệp tin được phép tải lên. Để trống nếu như muốn dùng giới hạn mà cấu hình PHP trên hệ thống quy định (hiện đang là <strong>%limit</strong>).

en: Time zones
vi: Múi giờ

en: Other...
vi: Khác...

en: Confirmation message
vi: Thông báo xác nhận

en: Add form
vi: Thêm biểu mẫu

en: %module module installed.
vi: Đã cài đặt %module.

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Invisible
vi: Vô hình

en: Other type
vi: Kiểu khác

en: Radio
vi: Rađiô

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Include files as attachments
vi: Bao gồm các tệp dưới dạng đính kèm

en: Update @title
vi: Cập nhật @title

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Element name
vi: Tên yếu tố
