YAML Form (8.x-1.0-beta7) - en to te translation catalogue (120 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Markup
te: మార్కప్

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Attribute
te: లక్షణము

en: Value
te: విలువ

en: Item
te: అంశం

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: error
te: సమస్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: created
te: సృష్టించబడినది

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Test
te: పరీక్ష

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Multiple
te: బహుళ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Details
te: వివరాలు

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: Code
te: కోడ్

en: Table
te: పట్టిక

en: Other
te: ఇతర

en: Color
te: రంగు

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Source
te: మూలం

en: Definition
te: నిర్వచనం

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Results
te: ఫలితాలు

en: MB
te: మెబై

en: Submissions
te: సమర్పణలు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: and
te: మరియు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Translate
te: అనువదించు

en: notice
te: గమనిక

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Comma
te: కామా

en: form
te: ఫారమ్

en: And
te: మరియు

en: File uploads
te: ఫైలు ఎక్కింపులు

en: Text format
te: వచన ఆకృతి

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
