YAML form (8.x-1.0-unstable3) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Yes
fil: Oo

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Structure
fil: Pagkakayari
