Yet another statistics module (2.1.1) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Enabled modules
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയ മൊഡ്യൂളുകൾ
