Yet another statistics module (2.1.2) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Language
te: భాష

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Summary
te: సారాశం

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Last month
te: గత నెల

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Count
te: లెక్క

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Languages
te: భాషలు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Last week
te: గత వారం

en: Last year
te: గత సంవత్సరం

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు

en: Temporary files
te: తాత్కాలిక దస్త్రాలు
