Yes! another statistics module (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Comments
vi: Bình luận

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: Access
vi: Truy cập

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Node types
vi: Kiểu node

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Nodes
vi: Các node

en: Members
vi: Các thành viên

en: My groups
vi: Nhóm của tôi

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Today
vi: Hôm nay

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: My files
vi: Hồ sơ của tôi

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Webforms
vi: Biểu mẫu web

en: Blocks
vi: Khối

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Node count
vi: Số bài viết

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: Contents
vi: Nội dung

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: statistics
vi: thống kê

en: Custom blocks
vi: Các khối tự tạo
