Year (1.0.1) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
