Year (1.0.1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Year
ta: வருடம்

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: About
ta: பற்றி

en: Unsigned
ta: குறியற்ற

en: Integer settings
ta: முழு அமைப்புகள்
