YG Biz - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Location
ta: இடம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
