YG Logistics - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Image
ta: படம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Close
ta: மூடு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
