YG Magazine - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Entertainment
vi: Giải trí
