YG Sports - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
