YG Sports - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
