ЮKassa (YooMoney) для Drupal v7 (2.5.3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Sorry!
ta: மன்னிக்கவும்!
