ЮKassa (YooMoney) для Drupal v7 (2.5.3) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Transactions
te: లావాదేవీలు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: Name
te: పేరు

en: View
te: చూడు

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం
